YẾN NHI - HOTGIRL XINH ĐẸP - NGỰC TO MÔNG MẢY - QUYẾN RŨ ĐẮM SAY

1. 5.00 xếp hạng

Lucky Star

Chúc các đồng dâm ngon chym bên cạnh người đẹp nha
  2. 5.00 xếp hạng

Giàng A Phò

Chiến đấu xong, vẫn đang nằm thở, thì viết cái rp cho các ae..Yêu với em quá đã! E vào phòng chào hỏi rất nhẹ nhàng..e thật xinh.. E nhẹ nhàng tình cảm Toàn thân bủn rủn sướng tột độ vs màn BJ thần thánh, em "chăm sóc" cậu nhỏ của mình quá chu đáo.. Mút đến khi mình bảo đeo bao mới bắt đầu chiến đấu vs E..Chiến vs nhau cũng 10p. Thật tuyệt vời. Hẹn em lần sau! Yêu em
  3. 5.00 xếp hạng

Boy Phố

Đã gặp hồi mới lên sóng, nay mới rảnh rp cho anh em.
    Thái độ: rất ngoan và chiều khách, không giục giã. Mình check xong nằm 1 lúc, e vòng qua ôm mình 1 lúc rồi mới đi tắm. Trước khi ra về chủ động vòng tay ôm mình và hôn nhẹ, vậy là đủ biết e ấy tình cảm đến mức nào rồi. Nói chung là sẽ gặp lại em.
  4. 5.00 xếp hạng

Kiên Tiger

Khuôn mặt xinh đẹp bờ môi cong gợi tình Em vẫn ngon và nhiệt tình như ngày nào . Chúc em đông khách nhé
  5. 5.00 xếp hạng

KIỂM SOÁT VIÊN

Mình vừa gặp e nó xong
    Đúng là đáng đồng tiền bát gạo
    E sở hữu Face xinh sang, cùng nụ cười tươi rói, má núm đồng tiền cùng nước da trắng Hồng Mịn màng, dáng cao cân đối khá bắt mắt. ăn mặc đẹp dùng nước hoa xịn sò thơm tho mùi hương phảng phất rất quyến rũ, bước vào phòng e mỉm cuời chào mình nhìn e đẹp hấp dẫn quá. Vòng nào ra vòng đó OK thật. nhìn ngon mình muốn ngả e ra vào cuộc luôn.
    E giao tiếp tốt, nói chuyện vui vẻ thân thiện nên mình có cảm tình.
    Dịch vụ e ok. Hôn vét, Bj,Hi, 69 hợp tác các thế đủ.
    KL: Với ngoại hình và thái độ tốt nc nhẹ nhàng tc, lễ phép, lịch sự. và khâu dv của e quá ok nên mình đánh giá e rất tốt với tầm giá Ae ạ. Rảnh sẽ gặp lại e :D
  6. 5.00 xếp hạng

Trùm Vét Máng

Đánh giá: mặt xinh như ảnh, dáng ngon, thái độ nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ. Chỉ tiếc cái xin kiểu ảnh chụp cặp mông mà e ko cho. Nói chung hài lòng, sẽ còn gặp lại
  7. 5.00 xếp hạng

Guccio Gucci

body khá mượt và rất vui vẻ đáng yêu, kèn sáo đẳng cấp, môi thơm máng ngọt, nước nhiều xông xênh, hẹn gặp lại nàng. Ap 301
  8. 5.00 xếp hạng

Tam Thái Tử

Em ngoan,ăn nói nhẹ nhàng,vui tính ,dễ gần,lâm trận thì cực dâm,nước nôi lênh láng
    Điều mình thích ở em này là rất nhiệt tình
    Hôm nay còn được mở bát đầu ngày của e ấy.
    Sẽ còn gặp lại e.
    A Zai phòng 301
Top Bottom