Trúc Anh - Hotgirl Xinh Đẹp - Vú To Đẹp Căng Tràn - Eo Thon Mông Mẩy - Người Tình Quyến Rũ Ngọt Ngào

1. 5.00 xếp hạng

Hiếu Luxury

E thật sự tuyệt vời, người cao, dáng đẹp, mặt thì xinh khỏi nói, mùi hương thơm phức của e khiến a chỉ muốn lao vào ăn luôn. Ngực to hàng thật mềm mại nắn bóp sướng tay. Loz thì phải nói là đc chăm chót tỉ mỉ đặc biết thơm( đẹp và thơm nhất mình từng check) chỉ muốn húp luôn, làm tình thì tuyệt vời phối hợp mọi tư thế khiến mình out trong sung sướng.
    Xứng đáng đồng tiền bát gạo
  2. 5.00 xếp hạng

Thích Gái Non

Dáng đẹp, mặt xinh hiền, mông bím ngon vãi chưởng, nhiệt tình, khéo miệng, quá ngon , sẽ qua thăm e liên tục trong đợt Tết này
  3. 5.00 xếp hạng

Dâm Tặc

Rất ưng chym về e , xinh gái, dáng cao , da trắng, nhiệt tình và tình cảm , bj hj mút mát , môi máng tráng nhau tưng bừng , chiều mọi tư thế . Tổng kết rất ưng chym , rảnh sẽ gặp lại e :D
  4. 5.00 xếp hạng

Đoàn Thanh Tùng

Vừa chịch e nó xong . Xinh, dâm, kỹ năng tốt, thân thiện và chiều khách. Thêm nữa là body mềm dẻo, nhạy cảm với những cái vuốt ve gợi hứng. Phải nói là quá ưng vs cặp vú của em, sẽ còn qua chiến với em tiếp. Anh phòng 402 đeo kính nhé
  5. 5.00 xếp hạng

Trường Nguyễn

Đã chuột !!!
    Lâu lắm mới có buổi cảm xúc như hôm nay, ae thích được service thì xách chim đi luôn và ngay.
    Face 9đ
    V1 to tròn đầu ti hồng hào
    V2 phẳng phiu
    V3 to, bác nào doggy thì quên đời
    V4 đẹp, nhiều cảm xúc
    Sẽ còn gặp lại em trong ngày gần đây.
  6. 5.00 xếp hạng

Tễu Hà Nội

Ri viu luôn cho anh em đây
    Mặt xinh vcđ, ngoan, nói chuyện dễ thương
    Vú: To, bóp sướng, đầu ti hồng rực
    Eo: Có chút lipit ôm vẫn cực thích nhé
    Mông: To khủng, doggy đã lắm
    Bym: Nước nhiều vãi, mới sờ 2 phút đã nhoe nhoét tay, đút trym vào bót cực.
    SV: Tốt, hoàn toàn hài lòng.
    Chốt lại muốn đưa e về nuôi quá :p
  7. 5.00 xếp hạng

Mạnh Tiến Tokyo

Em xinh đẹp thần thái hút hồn, xinh gái và đáng yêu thật sự, kết nhất màn phối hợp 69 đá máng cùng em . Sẽ qua thăm e liên tục.A phòng 301
  8. 5.00 xếp hạng

Củ Khoai Lang

Đã gặp e theo cảm quan đánh giá
    xinh xắn , nhẹ nhàng , tình cảm
    nhiệt tình , hợp tác mọi tư thế
    Đánh giá 9/10
  9. 5.00 xếp hạng

ĐỒNG ĐỘI DÂM

Rv chuẩn cho AE nhé
    Fake teen non , đc cái vú vs bàn tay bàn chân kem vào nhìn cũng mịn.
    V1 đẹp xịn bú mút tẹt chấm điểm 400k vào hết đây
    V2 ok
    V3 tròn đẹp
    V4 nhìu nước chén sướng, cho vét thoải mái
    Về sevit: BJ lút cán nhẹ nhàng nên cảm giác như đc hưởng kiểu làm quan. Chịu khó hợp tác thay đổi tư thế
    Túm váy: ổn áp trong tầm giá AE nên check, Chúc em hàng đông khách
  10. 5.00 xếp hạng

AaKiMoChi Ê Cư

Vừa gặp e nó xong phải rw luôn cho các bác :D

Cao dáo trắng trẻo, da mát mịn, V1 to mềm tự nhiện ,bú mút thoải mái ko giữ hàng, V2 thon gọn, V3 căng tròn, V4 lông lá lưa thưa ,sạch sẽ, vét nhiều nước

Service : chuẩn bài : liếm ty, bj, liếm cà ,đá cột , sướng nhất lúc em nằm trên cưỡi ngựa ,mk nắm dưới bú tí em hết bên này sang bên kia, cảm xúc cứ như đang làm tình với ny vậy.

Thái độ : rất vui vẻ ,thân thiên, gặp em lần đầu mà cảm giác như khách quen của em từ lâu rồi.

Anh P.302 nhất định sẽ còn gặp lại em :p
Top Bottom