Hot - News - Cầu Giấy - TỐ NHƯ - VÚ TO - XINH GÁI - NHẸ NHÀNG TÌNH CẢM - CHIỀU KHÁCH NHƯ NGƯỜI YÊU - GẶP EM CHỈ CÓ PHÊ

1. 5.00 xếp hạng

Anh Sơn 85

em ấy xinh thơm thịt vú vê ngon chén quá sướng , sẽ còn gặp lại
  2. 5.00 xếp hạng

Cẩng Uý

xinh đẹp hiền hiền ngọt ngào dâm đãng dáng dấp ngon, dịch vụ quá tuyệt ,ngọt ngào cháy bỏng rất ưng, hôn môi nhiệt tình, cháo lưỡi tẹt ga lâu lắm rồi mới có cảm giác làm tình thăng hoa đến vậy, giá cũng ngon hợp lý , ko dis thì tiếc lắm.
  3. 5.00 xếp hạng

Hiếu Luxury

Một em cực kỳ trẻ trung xinh gái rất là non tơ, mặt xinh đẹp vú gái tơ bướm cực hồng và khít, lâu rồi mới lại 1 một em ngon như vậy . Sẽ còn gặp lại e
  4. 5.00 xếp hạng

Tam Thái Tử

E thật sự tuyệt vời, người cao, dáng đẹp, mặt thì xinh khỏi nói, mùi hương thơm phức của e khiến a chỉ muốn lao vào ăn luôn. Ngực to hàng thật mềm mại nắn bóp sướng tay. Loz thì phải nói là đc chăm chót tỉ mỉ đặc biết thơm( đẹp và thơm nhất mình từng check) chỉ muốn húp luôn, làm tình thì tuyệt vời phối hợp mọi tư thế khiến mình out trong sung sướng.
    Xứng đáng đồng tiền bát gạo
  5. 5.00 xếp hạng

KIỂM SOÁT VIÊN

Mình vừa gặp e nó xong
    Đúng là đáng đồng tiền bát gạo
    E sở hữu Face xinh sang, cùng nụ cười tươi rói, má núm đồng tiền cùng nước da trắng Hồng Mịn màng, dáng cao cân đối khá bắt mắt. ăn mặc đẹp dùng nước hoa xịn sò thơm tho mùi hương phảng phất rất quyến rũ, bước vào phòng e mỉm cuời chào mình nhìn e đẹp hấp dẫn quá. Vòng nào ra vòng đó OK thật. nhìn ngon mình muốn ngả e ra vào cuộc luôn.
    E giao tiếp tốt, nói chuyện vui vẻ thân thiện nên mình có cảm tình.
    Dịch vụ e ok. Hôn vét, Bj,Hi, 69 hợp tác các thế đủ.
    KL: Với ngoại hình và thái độ tốt nc nhẹ nhàng tc, lễ phép, lịch sự. và khâu dv của e quá ok nên mình đánh giá e rất tốt với tầm giá Ae ạ. Rảnh sẽ gặp lại e :D
  6. 5.00 xếp hạng

Tễu Hà Nội

Chiều nay tranh thủ qua gặp e, em rất xinh, nói chuyện nhẹ nhàng, tính cách hoà đồng thoải mái, dễ thương hợp tác vui vẻ. body gọn gàng thanh thoát, dịch vụ thì đánh giá 10/10 vì em rất nhiệt tình, dịch vụ nhiều kỹ năng tốt, em làm tình cuốn như đi với người yêu, mọi dịch vụ như cam kết chuẩn luôn, máng thơm nhiều nước, bú ku khéo, chiến các tư thế khỏe, làm tình khéo, phê tê tê người luôn vì sướng. Rất đáng check trong phân khúc 400k. Sẽ còn gặp lại
  7. 5.00 xếp hạng

Lãng Tử Đồng Nát

Vừa gặp em rất là yêu em luôn
    Body : Khá chuẩn, không thừa không thiếu, nhìn là muốn đè ra mà đẩy
    Vòng 1 : hệ bưởi , hồng hào, bóp phê
    Vòng 2 : thắt đáy lưng ong
    Vòng 3 : mông tròn rất đẹp làn da trắng mịn ko tỳ vết, doggy sướng như lên mây.
    Vòng 4 : còn rất đẹp, bên trong còn hồng hào ..khá bót...cắt tỉa gọn gàng..sạch sẽ…thơm tho…nước nôi bao la...rờ tí như thác đổ... sướng thôi rồi.
    Service : rất phê, môn nào cũng biết , bj, hj, mút mát rất thích
    Rất chịu khó hợp tác mọi tư thế, bảo sao làm vậy ko hề hối thúc
  8. 5.00 xếp hạng

Tuấn Saker

Ngực mông bím đẹp quá , bú vú vét máng thì quá ngon :p
Top Bottom