NGỌC NHI - XINH XẮN DUYÊN DÁNG VÀ CỰC KỲ DỄ THƯƠNG, EM GÁI TÌNH CẢM NGỌT NGÀO VÀ CỰC KỲ ĐÁNG YÊU

1. 5.00 xếp hạng

Mạnh T Quân

Mình vừa gặp e về xong
    Đúng là tiền nào của đó thật Ae ạ.
    E sở hữu Face xinh sang, cùng nụ cười tươi rói, má núm đồng tiền cùng nước da trắng Hồng Mịn màng, dáng cao cân đối khá bắt mắt. ăn mặc đẹp dùng nước hoa xịn sò thơm tho mùi hương phảng phất rất quyến rũ, bước vào phòng e mỉm cuời chào mình nhìn e đẹp hấp dẫn quá. Vòng nào ra vòng đó OK thật. nhìn ngon mình muốn ngả e ra vào cuộc luôn.
    E giao tiếp tốt, nói chuyện vui vẻ thân thiện nên mình có cảm tình.
    Dịch vụ e ok. Hôn vét, Bj,Hi, 69 hợp tác các thế đủ.
    KL: Với ngoại hình và thái độ tốt nc nhẹ nhàng tc, lễ phép, lịch sự. và khâu dv của e ok nên mình đánh giá e rất ổn với tầm giá Ae ạ.
    Chúc e luôn đông khách, chúc Ae gặp e sẽ vv. dc thăng hoa như mình.
  2. 5.00 xếp hạng

Vũ Đức Hoàn

Hnay mới gặp e này xong. Cảm giác nhẹ nhàng ,tình cảm . E vui vẻ, nhiệt tình hơn cả người yêu.màn bú mút của e làm a quên cả lối về, rảnh sẽ qua thăm e liên tục .A phòng 301 đuôi 638
  3. 5.00 xếp hạng

Ronando

Vừa gặp e xong , e nó giống hình 100% , xinh gái nhẹ nhàng , lâu lắm rồi mới gặp được e hàng ngon như này, e gái dáng cao da trắng mịn màng mát mẻ , người thon gọn , vú to mềm mại nguyên bản. Sv thì thôi chấm hết cuộc đời, BJ có cả liếm bj luôn , chiều mọi tư thế . Tổng kết rất ưng chym , rảnh sẽ gặp lại e
  4. 5.00 xếp hạng

Thương Gia Vũ

Xinh và duyên lắm luôn, da trắng mịn, trắng sáng như da e bé, body cực gợi tình, tình cảm nhẹ nhàng dễ thương, sẽ còn gặp lại
  5. 5.00 xếp hạng

Boy Phố

Vừa gặp e xong , đúng người đúng ảnh , xinh gái dễ thương, nói chuyện vui vẻ thái độ dễ chịu, ngoan ngoãn, phục vụ rất tốt . Chắc cả tháng tết này chỉ qua gặp mình e nó thôi , e nó quá đẹp các bác ạ
  6. 5.00 xếp hạng

AaKiMoChi Ê Cư

Đã gặp e ở Venus , lấy phòng được khoảng 10p thì e tới , giọng nói nhỏ nhẹ , tươi cười , đúng hàng mới có khác tất cả phụ kiện còn mới tinh , nước da trắng , dáng cao ,đúng 2000 thật, vú to ,bướm đẹp khít rịt , khi chịch e rất biết phối hợp đảo đầu đuôi và chiều mọi tư thế . Sẽ qua thăm e liên tục :p
  7. 5.00 xếp hạng

Quân Đẹp Trai

Rất xinh gái , vú to tròn đẹp mềm bóp mút thoải mái , hôn môi vét máng đủ cả , đặc biệt con bướm cực múp thơm tho rất ngon
  8. 5.00 xếp hạng

Thích Gái Non

Một em mình cực kỳ ấn tượng xinh gái trẻ đẹp, vú to thái độ cực kỳ niềm nở và thân thiện , chén như gấu ở nhà , sẽ còn qua thăm e liên tục .Ap 401 đuôi 789
  9. 5.00 xếp hạng

Tễu Hà Nội

Mình vừa gặp e về xong , e sở hữu face xinh sang gái teen, cùng nụ cười tươi rói, má núm đồng tiền cùng nước da trắng Hồng Mịn màng, dáng cao cân đối khá bắt mắt. ăn mặc đẹp dùng nước hoa xịn sò thơm tho mùi hương phảng phất rất quyến rũ, bước vào phòng e mỉm cuời chào mình nhìn e đẹp hấp dẫn quá. Vòng nào ra vòng đó OK thật. nhìn ngon mình muốn ngả e ra vào cuộc luôn. E giao tiếp tốt, nói chuyện vui vẻ thân thiện như người yêu nên mình rất có cảm tình :giggle:
    Dịch vụ e quá ok. Hôn vét thơm ngọt ngào Bj,Hi, 69 hợp tác các tư thế đầy đủ rất xướng . Tổng kết rất ưng , muốn đưa e về nuôi làm vk quá :D
  10. 5.00 xếp hạng

Kheooo

Một em hàng đúng là quyến rũ, xinh non tơ, em bước vào phòng nhìn muốn hấp diêm ngay. Em có màn BJ rất phê , nhiệt tình . Hàng họ thì khúc nào ra khúc đó , chết với con bướm em trong vòng 3 nốt nhạc . Sẽ gặp lại em trả thù em sớm nhé
  11. 5.00 xếp hạng

Trùm Vét Máng

Mặt xinh mông cong vú đẹp, rất ấn tượng , máng này mà vét thì ngon lắm đây , hẹn e tối nay nhé :D
  12. 5.00 xếp hạng

Củ Khoai Lang

Vừa chịch e nó xong. Xinh gái, dáng thon, da trắng mịn màng, thân hình ngon ngọt đúng gái teen. Cặp vú em nó phải nói là tuyệt vời hàng xịn mềm mát mịn bú mãi mãi ko chán. Âm thanh sống động mông cong doggy phê lòi :p
Top Bottom