Hot - News - Sinh Viên - Cao Cấp - Độc Quyền - Ảnh Mới - Làm 24/24 - NGỌC ANH , CHÂN DÀI CỰC XINH - ĐỈNH CAO SẮC DỤC - ĐẾN THƯỢNG ĐẾ CŨNG PHÁT THÈM VÌ EM

1. 5.00 xếp hạng

Thái Hoà 9999

Đã gặp e, mặt xinh body sexy, mình rất thích, mình đi nhiều e rồi thái độ phục vụ chăm sóc hơn cả ny. E làm tình với e đúng như phim, nhớ e quá
  2. 5.00 xếp hạng

Thương Gia Vũ

Tối hôm qua vừa gặp e, bước vào phòng cái nhìn đầu tiền là e dáng cao ng đẹp và da rất trắng, khuôn mặt nữ tính nhẹ nhàng con gái dễ thương. Mùi hương cơ thể quyến rũ và kích thik lắm luôn, khi nhập cuộc, Cảm giác chơi em nó cũng khá chân thật, phối hợp tư thế tốt , cũng rất hiểu ý trong lúc quan hệ tư thế e đều chủ động làm mình rất thik, e rên la âm thanh sống động nhưng đặc biệt chân thực. Làm 1 lúc mình doggi e ấy mình aut luôn, chính thức thua e.
    Cảm ơn e buổi tối vui vẻ, sẽ gặp lại e. Ae pro yên tâm đi thưởng thức e ấy nha
  3. 5.00 xếp hạng

HN_29C1 - 99999

Đã gặp ,da trắng hơn ảnh, thơm tho sạch sẽ, vú bướm rất đẹp và ngon
    Em làm tình khá thoải mái, hôn vét như người tình, mình khá nhẹ nhàng, nên thấy em nó cũng thế với mình. Chốt lại là quá ưng chim.
  4. 5.00 xếp hạng

Huấn Hoa Hoè

Face đáng yêu dễ thương chỉ muốn bế về thôi
    V1 to đẹp xoa nắn mỏi tay không chán
    Dáng cao ,xinh gái
    Tổng thể: ngon ,ổn áp, phục vụ chu đáo tận tình
    Anh p402, em hỏi sao nhìn anh quen thế! Chờ dịp có thời gian hẹn em qua đêm tâm sự
  5. 5.00 xếp hạng

Bố Của Bin

Chẳng biết viết gì nhưng cũng có chút đánh giá về em như sau: Dáng dấp rất đẹp, ăn mặc sexy, mặt mũi xinh xắn ưa nhìn, em nó cười tươi, nói chuyện khéo léo, vú to bóp rất mềm mại, bú mút thoải mái không giữ, tinh thần làm việc rất thoải mái ngoan ngoãn. Sẽ còn gặp lại
  6. 5.00 xếp hạng

Đoàn Thanh Tùng

Vừa gặp e xong. Cảm giác gần gũi khó tả ngỡ quen e từ lâu rồi. Nói chuyện rất ngoan ngoãn, vui tính. Dáng xinh như ảnh. Nhiệt tình thời gian thoải mái. Hôm nay đầu hàng trước em ơ thế doggy. Sẽ qua thăm em liên tục
  7. 5.00 xếp hạng

Cẩng Uý

Em nó xinh và ngon lắm. Gặp xong khoái luôn rồi. Mấy hôm nữa anh lại qua
  8. 5.00 xếp hạng

Đức Trần

Ấn tượng đầu tiên là cô bé rất vui vẻ thân thiện . Mặt xinh , body san chắc. Em phục vụ khá bài bản, biết cách phối hợp. Mình thấy hài lòng nên còn gặp lại e nhiều
  9. 5.00 xếp hạng

Kheooo

E này bên ngoài người đẹp hơn trong ảnh nhiều,rất ngoan tình cảm,kết nhất bộ loa tự nhiên của e đẹp tuyệt vời,sẽ gặp lại e
  10. 5.00 xếp hạng

KIỂM SOÁT VIÊN

một em cực ngon, xinh gái thân thiện nghe lời và rất hợp tác với checker, ham học hỏi nhiệt tình và miệt mài cực chiều khách,
    Điểm 10 cho em.
    Vì quá ưng nên không viết gì nữa.
    Sẽ gặp lại em :-*
  11. 5.00 xếp hạng

Vũ Đức Hoàn

xinh đẹp, nhẹ nhàng, thướt tha tình cảm da dẻ căng mịn, vú to mông mịn, bím nhìn nhièu nuoc thơm tho húp sướng, làm tình hợp tác khá cảm xúc, đặc biệt khi đối mặt truyền thống nhìn gương mặt em ửng đó rất kích thích, thời gian rất thoải mái dễ thương thích tâm sự, rất hài lòng
  12. 5.00 xếp hạng

Long Nhà Quê

Mỗi lần gặp em là mỗi lần phê ngất
    Khuôn mặt xinh đẹp và trẻ trung hấp dẫn
    Những đường cong hút mắt và săn chắc
    Phục vụ vô cùng chuyên nghiệp
  13. 5.00 xếp hạng

Hiếu Luxury

Nay ngày đẹp trời cũng là ngày may mắn đối với tôi nên gặp được em xinh như hoa hậu, vòng eo con kiến, ngực to trắng trẻo ti hồng hào, chắc nghiện em luôn rồi
  14. 5.00 xếp hạng

Vi Ca

Vú đẹp, bóp sướng, đầu ti nhỏ đỏ hồng, đúng chất vú của gái có vú , bú mút thoải mái không giữ hàng rất thích, và em nó có một bờ mông gợi cảm, rất gợi cảm doggy phê sướng, bím thì khít, mông thì to nên khá kết. Còn sẽ gặp lại em.
  15. 5.00 xếp hạng

Dâm Tặc

Đã gặp em công nhận hàng ngon tình cảm dễ thương nhiệt tình, thanks các bro đã dẫn đường, lâu rồi lại được một buổi check khá hài lòng cả về ngoại hình và dịch vụ
  16. 5.00 xếp hạng

Quân Đẹp Trai

vú to dâm đãng, làm tình nhiệt bú mút hay vẫn nhớ những cái hôn nồng cháy những pha buscu cực sâu và phê của e =))
  17. 5.00 xếp hạng

Thanh Niên Hư

Hqua mới tranh thủ qua e làm cốc dâm thủy, body ngon chơi sướng, da dẻ thơm, liếm lồn ngon
  18. 5.00 xếp hạng

Anh Sơn 85

Em này tình cảm dịch vụ thì không thể chê vào đâu được hôn môi vet thì thoai mái. Mỗi lần gặp em là quấn quýt lấy nhau nếu em vắng khách là 2 ae lại nằm ôm nhau tâm sự rồi mới chiến. Em chăm sóc thằng anh thằng em rất nhiệt tình bú mút rất phê toàn đến khi t bảo em thôi em mới thôi. Cảm giác đúng là như ở bên người yêu
  19. 5.00 xếp hạng

Thần Hoan Lạc

Gặp em là một sự cuốn hút nhiệt tình làm mình thoả mái Hôn môi mút lưỡi nhiệt tình, ngoan ngoãn lễ phép nhẹ nhàng không dục dã. Kĩ năng làm tình mức đẳng cấp
  20. 5.00 xếp hạng

Thích Vét Máng

e này rất nhiệt tình,chiều khách,bú cu ôm hôn làm tình rất thoải mái,không giữ hàng,thích nhất lúc e bj ngập cán phê vl
Top Bottom