Hot - News - Sinh Viên - Cao Cấp - Độc Quyền - Ảnh Mới - Làm 24/24 - Linh Baby – Gái Xinh Dâm Đãng, Cực Tình Cảm, Làm Tình Đê Mê , Gặp Em Chỉ Có Phê

1. 3.00 xếp hạng

prince1990

vừa được gặp em, rất xinh, ngoan, tiếc là hnay lạnh quá nên ko xuất được, hết 30p đành phải chia tay em, ngực làm khá to, có hôn môi hôn ngực, , anh em chú ý cạo râu trước khi gặp em nhé, em gái ko thích râu,hnay mình chưa cạo nên em hơi tránh :))
  2. 5.00 xếp hạng

già làng

Mới gặp em nó xong Chuẩn mê chữ ê kéo dài. Mặt xinh vú to dịch vụ chuẩn điểm 10 lâu lắm mới gặp em ngoan như e này
  3. 5.00 xếp hạng

Ann Thanh Niên

Vừa check e nos xong. Đánh giá cao về thái độ cũng như cách làm việc của em:
    Hẹn bảo trước nhưng chưa kịp tắm xong thì em đã đến nơi (chắc khoảng 5-10 phút), chào hỏi lễ phép, nhẹ nhàng tình cảm, tắm rửa sạch sẽ, váy khiêu gợi.
    Vú đẹp, bú mút thoải mái, còn chủ động bảo mình bóp vú lúc quan hệ nữa cơ.
    Eo đẹp, hợp dáng
    Mông cong, bướm đẹp, sạch sẽ
    Dịch vụ: nhiệt tình cho bú vú và hôn bướm, hợp tác mọi tư thế, phối hợp nhịp nhàng món doggy thần trưởng.
    PS: 1 e hàng 400k quá ngon :D
  4. 5.00 xếp hạng

Đoàn Thanh Tùng

Đã chuột !!!
    Lâu lắm mới có buổi cảm xúc như hôm nay, ae thích được service thì xách chim đi luôn và ngay.
    Face 9đ
    V1 to tròn , đầu ti hồng hào
    V2 phẳng phiu
    V3 to, bác nào doggy thì quên đời
    V4 đẹp, nhiều cảm xúc
    Sẽ còn gặp lại em trong ngày gần đây.
  5. 5.00 xếp hạng

Tìm Bướm Lạ

Rất ưng chym về e , xinh gái, dáng cao , da trắng, nhiệt tình và tình cảm , bj hj mút mát , môi máng tráng nhau tưng bừng , chiều mọi tư thế . Tổng kết rất ưng chym , rảnh sẽ gặp lại e :D
  6. 5.00 xếp hạng

Dâm Tặc

Vừa gặp e lúc 18:30. Nhìn ngoài e khá duyên,xinh xắn cỡ 9/10 hình, nt số phòng 5p sau e ấy đã có mặt. 9/10.
    V1: ngực thật sờ nắn bú mút thoải mái.
    V2: cũng khá gọn gàng, hợp dáng
    V3: to, tròn. Da dẻ mát mịn sờ khá thích. Doggy thì hết ý
    V4: lông lá khá gọn gàng, nước nôi nhiều, tevet quá ngon
    Về quản điểm cá nhân thì e nó ko còn trẻ nhưng về dịch vụ thì e ấy khá vô đối phân khúc :) hôn môi, đá lưỡi. Bj sâu và cần mẫn. Đúng kiểu thèm chim vậy, nhìn e nó mút như kiểu ko bảo e nó dừng lại chắc e nó must cho còn mỗi bộ xương :)). Vào phòng khẩu dâm nhẹ nhàng, dịch vụ thì không có gì để chê. Rảnh sẽ quay lại thăm con bým ướt át của e. A zai đeo kính phòng 302
  7. 5.00 xếp hạng

Trường Nguyễn

Review cho anh em quả siêu phẩm quá ngon trong tầm giá
    Đây là 1 em sở hữu khuôn mặt rất xinh, sang, dáng dây,..... gặp e ăn nói rất lễ phép... lẽ ra lên đây review e từ hôm trước nhưng quên mất...nên hnay mới viết vài dòng cho ae..
    1. face: rất xinh, makeup kĩ càng, miệng thơm, môi mọng (tôi vần em xong mà son em dính hết trên miệng tôi các ông ạ)
    2. body: sexy, cao ráo...da trắng mịn....ăn mặc đẹp
    3. v1: to tròn, bóp tẹt bô
    4. v2: nhỏ eo ót
    5. v3: bình thường
    6. phần sv: đánh giá e này sv đỉnh cao, vô cùng chuyên nghiệp và điêu luyện....em có quả lưỡi vô cùng thần sầu...suýt phọt mẹ vào mồm e :D
    Tóm lại: em hàng này là một bé tình cảm, ôm ấp như người yêu, nhẹ nhàng nhưng lúc lâm trận thì phê rất khó tả :))))
  8. 5.00 xếp hạng

Mạnh Tiến Tokyo

Một em hàng đúng là quyến rũ , em bước vào phòng nhìn muốn hấp diêm ngay. Em có mà BJ rất phê , nhiệt tình . Hàng họ thì khúc nào ra khúc đó , chết với con bướm em trong vòng 3 nốt nhạc . Sẽ gặp lại em trả thù em sớm nhé
  9. 5.00 xếp hạng

Đạt Ma

Ngọt ngào, nhẹ nhàng và mặt xinh hơn hình.có nụ cười duyên và luôn tươi tắn.dịch vụ tận tình cho khách hàng.đáng check và sẽ hẹn gặp lại e nhé e
  10. 5.00 xếp hạng

Mạnh T Quân

Rất ưng em này về gương mặt xinh kiểu nhẹ nhàng và thái độ chuẩn mực, da trắng, mông to, bym khít, sv tốt, chấm điểm 10/10. sẽ còn gặp lại em nó nhiều lần nữa. 1 em hàng ok đấy!
Top Bottom