Hot - Share - News - Sinh Viên - Cao Cấp - Độc Quyền - Ảnh Mới - Làm 24/24 - KIỀU OANH -XINH XẮN ĐÁNG YÊU - VÚ ĐẸP TỰ NHIÊN - NGƯỜI TÌNH TRÊN GIƯỜNG

1. 5.00 xếp hạng

ĐỒNG ĐỘI DÂM

Em xinh đẹp thần thái hút hồn, xinh gái và đáng yêu thật sự, kết nhất màn phối hợp 69 đá máng cùng em
  2. 5.00 xếp hạng

TOMY DŨNG

Gặp e mấy lần rồi, mà lần nào cũng chim ưng quá , mặt xinh, nhẹ nhàng , tình cảm như người yêu, sẽ gặp lại e sớm thôi
  3. 5.00 xếp hạng

Cá Chép

Hôm nay đầu tuần tranh thủ gặp lại em
    Vú to, bóp sướng, bú mút thích, không giữ hàng
    Eo thì quá chuẩn rồi, ôm doggy mà sướng luôn
    Mông mẩy, bành, ai mà doggy thì sẽ cảm nhận rõ luôn
    Trình độ bj thì quả là đáng nể, nhiệt tình, rên như người yêu, chủ động thay đổi vì thấy mình có vẻ mỏi chân khi chơi truyền thống, sau cùng cũng làm được quả cưỡi ngựa thì out luôn.
    Đánh giá ngon chim và sẽ gặp lại em.
  4. 5.00 xếp hạng

Hàn Mặc Tử

Phải nói rằng e quá râm. K chê vào đâu được. Độ râm dục của e nó. Đĩ thoã. tuyệt vời. E nó mút con chim thì còn hơn cả diễn viên. Cảm giác kích thích chỉ muốn bắn thẳng vào cổ họng e nó. Bắn đầy lên mặt e nó. Lâu lắm tôi mới gặp 1 e như vậy. Nghiện e. Sẽ k đi ai khác ngoài e. Yêu e
  5. 5.00 xếp hạng

Trường Nguyễn

Đã check service bảo đảm bao phê, em nó đưa mình lao vun vút lên tận mây xanh ;;) xinh ngon khó tả, quá chất trong tầm giá
  6. 5.00 xếp hạng

Giàng A Phò

Vừa gặp e nó xong.review cho các cụ luôn
    Nhà nghỉ sạch sẽ có cả gương tường
    Về ngoại hình
    Face:9/10
    V1: to tròn đẹp bú mút thoải mái
    V2: nhỏ gọn ít mỡ
    V3: tầm trung bình k to cũng k nhỏ
    V4: đẹp.nước nôi vừa phải
    Về thái độ và dịch vụ
    Dịch vụ đá đầu ti.đá bi liếm cột phải gọi là tê người
    Hôn môi đá lưới tít mù
    Mỗi tội tao yêu nên ra hơi sớm chưa thử được hết tư thế khác
    Tóm lại là đáng đồng tiền bát gạo.
    Sẽ còn gặp lại em.a p301
  7. 5.00 xếp hạng

Thích Vét Máng

Xinh gái, cao thoáng, da trắng mịn, vú to mông mẩy, kỹ năng khá tuyệt vời lại nhiệt tình thoải mái và rất dâm nữa
    em này vú đẹp lắm, mình gặp em là tay không rời được cặp ngực em luôn, quá ngon trong tầm giá , tối mai a lại quá nhé e :D
  8. 5.00 xếp hạng

AaKiMoChi Ê Cư

Rất ưng em này về gương mặt xinh kiểu nhẹ nhàng và thái độ chuẩn mực, da trắng, mông to, bym khít, sv tốt, chấm điểm 10/10. sẽ còn gặp lại em nó nhiều lần nữa. 1 em hàng ok đấy!
Top Bottom