Hot - News - Cầu Giấy - KIỀU MY - EM GÁI DỊU DÀNG ĐẰM THẮM VÀ CỰC KỲ TÌNH CẢM - LÀM TÌNH NGỌT NGÀO ĐÊ MÊ VÀ ĐƯA CHECKER LÊN

1. 5.00 xếp hạng

Chim Bé Dần

Dịch vụ e này thì ko chê vào đâu đc vú đẹp body nuột nà ăn nói nhỏ nhẹ
  2. 5.00 xếp hạng

Cẩng Uý

Đã chén. Mặt xinh duyên lắm. Vú bướm chất lượng body chắc nịch ấy. Dịch vụ thì chấm hẳn 9d luôn chuẩn ko cần chỉnh. Sẽ còn gặp lại
  3. 5.00 xếp hạng

Hiếu Luxury

xinh lắm non tơ thơm từng thớ thịt nhẹ nhàng dịu dáng e ấp ko chê vào đâu được. Muốn đưa e về nuôi quá
  4. 5.00 xếp hạng

Hội Đồng Phê

Đã gặp hồi mới lên sóng, nay mới rảnh rp cho anh em.
    Thái độ: rất ngoan và chiều khách, không giục giã. Mình check xong nằm 1 lúc, e vòng qua ôm mình 1 lúc rồi mới đi tắm. Trước khi ra về chủ động vòng tay ôm mình và hôn nhẹ, vậy là đủ biết e ấy tình cảm đến mức nào rồi. Nói chung là sẽ gặp lại em.
  5. 5.00 xếp hạng

Khương Tử Nha

Một buổi chiều đầy cảm xúc với em hàng phân khúc quá ngôn, mà mình rất ưng chim từ phong cách phục vụ đến ngoại hình
    Chúc em luôn đông khách nhé
  6. 5.00 xếp hạng

Hải HDBank

1 em rất đáng để chén nhé , xinh ngon nhiệt tình chiều khách , thái độ vv
  7. 5.00 xếp hạng

Thích Phang Gái

E đã đi làm lại rồi à , bộ ảnh mới ngọt quá , tối a qua mình bập bênh nhé :D
  8. 5.00 xếp hạng

Củ Khoai Lang

Vừa gặp e về, tối muộn mà nước nôi vẫn tràn trề, thái độ phục vụ nhiệt tình, e dâm, nút trọn con cu mút tòm tọp. Mặt mũi xinh, gương mặt sáng thân thiện, cười duyên. Dáng dấp cao ráo, body thon gọn, vú tròn hàng zin bóp mềm, mông cong mẩy bím khít khịt. 69 với e phê, e mút rồi đá bi tó nữa thì xuất sớm. Hẹn e lần sau a trả thù nay làm a ra sớm nhớ, nay phê quá. Về tới nhà a viết luôn, chúc e luôn đông khách
  9. 5.00 xếp hạng

Trương Đức Anh

Em này quá ổn với tầm giá. duyên, hay cười. Em ngoan nhiệt tình, kèn sáo chán thì thôi, bím khít, cảm giác thắt đầu trym phê lắm, nước nhoe nhoét, v1 hàng thật, bú mút ok, da trắng thơm tho, lúc chơi rên la cảm xúc. Ko hối thúc. Nói chung ae rất đáng check
    nn sạch sẽ . 120k
  10. 5.00 xếp hạng

Lucky Star

Em hàng chiều khách nhiệt tình tới bến , mời các bác qua thẩm
Top Bottom