HOT TEEN MỚI QUỲNH ANH XINH GÁI , ĐÁNG YÊU YÊU CHIỀU CHECKER NHƯ GẤU NHÀ

1. 5.00 xếp hạng

Thương Gia Vũ

Một em hàng đúng là quyến rũ , em bước vào phòng nhìn muốn hấp diêm ngay. Em có mà BJ rất phê , nhiệt tình . Hàng họ thì khúc nào ra khúc đó , chết với con bướm em trong vòng 3 nốt nhạc . Sẽ gặp lại em trả thù em sớm nhé
  2. 5.00 xếp hạng

Anh Nhớn

Em rất xinh vú to mịn màng, cực kỳ tình cảm thời gian thoải mái, nói chuyện thông minh vui vẻ dễ thương, hôn hít bú liếm phê sẽ còn gặp lại em
  3. 5.00 xếp hạng

Vi Ca

Vừa đi xong anh Đuôi 789, P502 :))) mặt xinh , da trắng mịn màng, như người mẫu vậy
    Thái độ nhiệt tình , hợp tác vui vẻ, thoải mái.
    V1: 9/ 10 to vừa phải còn Hồng .
    V2: 9/10 vừa vặn.
    V3: 9/10 căng.
    V4: 9/10 nhiều nước nghe nhóp nhép, sạch sẽ , khít rịt
    Services: Hôn xoắn lưỡi , vét bướm e nó thơm mồm ngon, bj rất phê Chơi thì hợp tác nhiều tư thế, âm thanh cũng sống động.
    Chốt lại sẽ qua thăm e liên tục, muốn đưa e về nuôi quá
  4. 5.00 xếp hạng

Khương Tử Nha

Vừa gặp e về, tối muộn mà nước nôi vẫn tràn trề, thái độ phục vụ nhiệt tình, e dâm, nút trọn con cu mút tòm tọp. Mặt mũi xinh, gương mặt sáng thân thiện, cười duyên. Dáng dấp cao ráo, body thon gọn, vú tròn hàng zin bóp mềm, mông cong mẩy bím khít khịt. 69 với e phê, e mút rồi đá bi tó nữa thì xuất sớm. Hẹn e lần sau a trả thù nay làm a ra sớm nhớ, nay phê quá. Về tới nhà a viết luôn, chúc e luôn đông khách
  5. 5.00 xếp hạng

Hàn Mặc Tử

Vừa gặp e nó xong.review cho các cụ luôn

Nhà nghỉ sạch sẽ

Về ngoại hình

Face:9/10

V1: to tròn đẹp bú mút thoải mái

V2: nhỏ gọn ít mỡ

V3: đẹp

V4: đẹp.nước nôi tràn trề , vét xướng thơm mồm

Về thái độ và dịch vụ

Vào chào hỏi lễ phép, ngoan

Dịch vụ đá đầu ti.đá bi liếm cột phải gọi là tê người

Hôn môi đá lưới tít mù

Tóm lại là đáng đồng tiền bát gạo.

Sẽ còn gặp lại em.a p601
  6. 5.00 xếp hạng

Mạnh T Quân

Vừa check e nó xong, nước đầu ngày mới có khác, dâm thủy nhiều vãi, mới nghịch hạt le tí mà đã chảy ra rồi.
    Mặt mũi xinh, tươi tắn. vú hệ cam, vừa tay. eo gọn, mông cong. bím thơm, khít
    Dịch vụ thực sự tốt, rất nhẹ nhàng và chiều chuộng khách , bj bảo dừng mới thôi
    4 loét quá ok. lưu số để gặp lại
  7. 5.00 xếp hạng

Tokuda999

Như lời đồn là ngon vãi ra. gặp xong là méo muốn về. cảm giác được em ôm ấp rồi nũng nịu hihi. rất tình cảm , sẽ còn gặp e liên tục
  8. 5.00 xếp hạng

Hội Đồng Phê

Đã gặp em

Lâu lắm mới có buổi cảm xúc như hôm nay, ae thích được service thì xách chim đi luôn và ngay.

Face 9đ

V1 to tròn đầu ti hồng hào

V2 phẳng phiu

V3 to, bác nào doggy thì quên đời

V4 đẹp, nhiều cảm xúc

Sẽ còn gặp lại em trong ngày gần đây.
  9. 5.00 xếp hạng

Tễu Hà Nội

E thật sự tuyệt vời, người cao, dáng đẹp, mặt thì xinh khỏi nói, mùi hương thơm phức của e khiến a chỉ muốn lao vào ăn luôn. Ngực to hàng thật mềm mại nắn bóp sướng tay. Loz thì phải nói là đc chăm chót tỉ mỉ đặc biết thơm( đẹp và thơm nhất mình từng check) chỉ muốn húp luôn, làm tình thì tuyệt vời phối hợp mọi tư thế khiến mình out trong sung sướng.
    Xứng đáng đồng tiền bát gạo
  10. 5.00 xếp hạng

Huấn Hoa Hoè

Review cho anh em quả siêu phẩm quá ngon trong tầm giá
    Đây là 1 em sở hữu khuôn mặt rất xinh, sang, dáng dây,..... gặp e ăn nói rất lễ phép... lẽ ra lên đây review e từ hôm trước nhưng quên mất...nên hnay mới viết vài dòng cho ae..
    1. face: rất xinh, miệng thơm, môi mọng (tôi vần em xong mà son em dính hết trên miệng tôi các ông ạ)
    2. body: sexy, cao ráo...da trắng mịn....ăn mặc đẹp
    3. v1: to tròn, bóp tẹt bô
    4. v2: nhỏ eo ót
    5. v3: đẹp
    6. phần sv: đánh giá e này sv đỉnh cao, vô cùng chuyên nghiệp và điêu luyện....em có quả lưỡi vô cùng thần sầu...suýt phọt mẹ vào mồm e :D
    Tóm lại: em hàng này là một bé tình cảm, ôm ấp như người yêu, nhẹ nhàng nhưng lúc lâm trận thì phê rất khó tả :))))
  11. 5.00 xếp hạng

Lãng Tử Đồng Nát

Em này rất xinh trắng trẻo da mịn
    Bj nhiệt tình lưỡi điêu luyện mút ngập cuống
    V1 to vừa tay núm bé hồng hào , rất đẹp
    V2 thon
    V3 căng tròn
    V4 riêng v này t khá ưng. Khá ướt át và khít co thắt các kiểu.
    Dịch vụ e cũng đầy đủ hôn xoắn lưỡi, vét thoải mái, đổi mấy tư thế mà e k giục dã
    Chiến xong còn ngồi tâm sự trong lúc đợi khách
    Nói chung là rất ngon trong tầm giá mới gặp e đã ưng r sẽ làm khách quen của e
  12. 5.00 xếp hạng

AaKiMoChi Ê Cư

Vừa gặp e nó xong, 1 em hàng quá ngon, mặt xinh vú to, em bước vào phòng nhìn chỉ muốn ăn thịt e nó luôn, e có màn Bj liếm láp rất phê, tê hết cả người. Hàng họ thì khúc nào ra khúc đó rất đẹp , chết với con bướm em trong vòng vài nốt nhạc, sẽ gặp lại em, trả thù em sớm nhé. Ap 201
Top Bottom