Hot - News - Sinh Viên - Cao Cấp - Độc Quyền - Ảnh Mới - CẨM TIÊN - XINH NHẸ NHÀNG - BODY QUÁ CHUẨN - DA TRẮNG NHƯ TUYẾT - NGỰC CĂNG TRÒN ĐẸP ĐẾN MÊ HỒN

1. 5.00 xếp hạng

AaKiMoChi Ê Cư

Vừa chịch e nó xong . Xinh, dâm, kỹ năng tốt, thân thiện và chiều khách. Thêm nữa là body mềm dẻo, nhạy cảm với những cái vuốt ve gợi hứng. Phải nói là quá ưng vs cặp vú của em, sẽ còn qua chiến với em tiếp. Anh phòng 301 đéo kính nhé
  2. 5.00 xếp hạng

Hàn Mặc Tử

Vừa đi xong anh Đuôi 587, P201 :))) mặt ưa nhìn cũng xinh gái, cao khoảng trên 1m6
    Thái độ nhiệt tình , hợp tác vui vẻ, thoải mái.
    V1: 8/ 10 to vừa phải còn Hồng .
    V2: 8/10 vừa vặn.
    V3: 8,5/10 căng.
    V4: 9/10 nhiều nước nghe nhóp nhép, sạch sẽ , khít rịt
    Services: Hôn xoắn lưỡi , vét k thử, bj rất phê Chơi thì hợp tác nhiều tư thế, âm thanh cũng sống động.
    -> Chốt vẫn thích gặp em gái lần sau, chơi xong e gạ cái nữa nên bận việc phải về , rảnh sẽ gặp lại e qua đêm
  3. 5.00 xếp hạng

Thích Vét Máng

Mình vừa gặp e về xong
    Đúng là tiền nào của đó thật Ae ạ.
    E sở hữu Face xinh sang, cùng nụ cười tươi rói, má núm đồng tiền cùng nước da trắng Hồng Mịn màng, dáng cao cân đối khá bắt mắt. ăn mặc đẹp dùng nước hoa xịn sò thơm tho mùi hương phảng phất rất quyến rũ, bước vào phòng e mỉm cuời chào mình nhìn e đẹp hấp dẫn quá. Vòng nào ra vòng đó OK thật. nhìn ngon mình muốn ngả e ra vào cuộc luôn.
    E giao tiếp tốt, nói chuyện vui vẻ thân thiện nên mình có cảm tình.
    Dịch vụ e ok. Hôn vét, Bj,Hi, 69 hợp tác các thế đủ.
    KL: Với ngoại hình và thái độ tốt nc nhẹ nhàng tc, lễ phép, lịch sự. và khâu dv của e ok nên mình đánh giá e rất ổn với tầm giá Ae ạ.
    Chúc e luôn đông khách, chúc Ae gặp e sẽ vv. dc thăng hoa như mình.
  4. 5.00 xếp hạng

Tễu Hà Nội

Một em hàng thuộc style xinh sang, face ưa nhìn nhẹ nhàng pha chút dâm nữ, skin trắng sáng mát lạnh, ngực nở mông cong, eo ót ngon lành,
    kèn sáo nên kỹ năng chơi nhạc cụ khá đỉnh, kiss môi nhẹ nhàng, bú bóp liếm láp, vét thoải mái
    Chén xong cái em ấy nằm cùng 1 Lúc tâm sự rồi về ,còn mình làm giấc mini ngon. Tk bé
    (ngon hết nước chấm)
Top Bottom