Cầu Giấy LUCY - Em hàng ''VIP'' chuẩn đẹp không tì vết

Nguyễn Tú Lan

Hạ sĩ
NCC MỚI
Thành Viên Mới
Cảm xúc
10
Nghệ danh
LUCY
Giá đi khách
800K
Giá phòng
150K
Năm sinh
1998
Khu vực
Nguyễn khánh Toàn - quận cầu giấy
Chiều cao
164 CM
Cân nặng
46 KG
Số đo 3V
90,62,92
Dịch vụ
  1. Qua đêm
  2. Bj - Hj
  3. Hôn môi [Tùy khách]
  4. Tắm chung
  5. Vét máng
Phân loại
  1. Cao cấp
Mức giá
500 - 2 triệu
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
11h sáng trưa đến 2h đêm khuya
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền
  6. Kín đáo tuyệt đối

Gái gọi LUCY

• Để đặt lịch hẹn gặp LUCY, checker vui lòng chat vào khung phía tay phải với nội dung "VGHN-925" hoặc theo mã Voucher giảm giá (nếu có).
  • LUCY hiện chưa được xác minh và kiểm định từ VUA GÁI HÀ NỘI nên không có chính sách hoàn tiền cho checkerviet.
  • PASS CHECK: Đọc pass VGHN-925 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho LUCY trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi LUCY Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với LUCY.
  • Các Checker Lưu Ý

LUCY chỉ nhận đi khách quanh khu vực Nguyễn khánh Toàn - quận cầu giấy Hà Nội. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Hôm nay lại đêm đến cho anh em 1 em gái gọi cao cấp , làm tình như người yêu, em nó vừa đặt chân lên diễn đàn Chiều khách khỏi chê, service bá đạo đặc biệt em ấy rất lễ phép cũng như làm tình không hối thúc, không công nghiệp, nói chuyện có duyên và dễ ngại ngùng, em làm nghề cũng vì cuộc sống khó khăn.Em có gương mặt ưa nhìn, điểm cộng của em là làm tình như phim jav, cặp vú vừa tay bóp mút thoải mái dạ anh em sẽ chết vì sung sương trong tư thế doggy với cặp mông đủ phê cho anh em thôi không nói nhiều về em ấy muốn gặp em ấy thì còn ngại gì mà ko nhấc máy lên mà gặp em nó.

Giới thiệu em gái gọi LUCY​

• Face : Xinh dâm, mũi dọc rừa , mắt bồ câu, nhìn rất quấn hút
    • V1 : hệ bưởi , to tròn căng mịn ,bóp rất đầm tay
    • V2 : eo thon thả,bụng phẳng lì kh có lipit
    • V3 : mông cong , trắng mịn , săn chắc
    • V4 : hồng hào , lông là cắt gọn gàng , nước nôi thơm phức.

Hình ảnh xác thực em gái LUCY​

readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php

Top Bottom