Hot News Làm 24/24 <CẦU DIỄN> BÉ LINH LAN MÔNG TO, BƯỚM BỰ, NƯỚC BÍM LÊNH LÁNG, YÊU CHIỀU MỌI TƯ THẾ CHỊCH

Candy Crush

Binh nhất
NCC MỚI
Thành Viên Mới
Cảm xúc
7
Nghệ danh
LINH LAN
TELEGRAM
@ggcdvn
Giá đi khách
300K
Giá phòng
120K
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
2000
Khu vực
NHỔN - CẦU DIỄN
Chiều cao
160 CM
Cân nặng
49 KG
Số đo 3V
92,56,88
Dịch vụ
  1. Qua đêm
  2. Bj - Hj
  3. Hôn môi [Tùy khách]
  4. Tắm chung
  5. Vét máng
Phân loại
  1. Cao cấp
Mức giá
Dưới 500k
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
CẢ NGÀY
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền
  6. Kín đáo tuyệt đối

Gái gọi LINH LAN

• Để đặt lịch hẹn gặp LINH LAN, checker vui lòng chat vào khung phía tay phải với nội dung "VGHN-1366" hoặc theo mã Voucher giảm giá (nếu có).
  • LINH LAN hiện chưa được xác minh và kiểm định từ VUA GÁI HÀ NỘI nên không có chính sách hoàn tiền cho checkerviet.
  • PASS CHECK: Đọc pass VGHN-1366 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho LINH LAN trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi LINH LAN Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với LINH LAN.
  • Các Checker Lưu Ý

LINH LAN chỉ nhận đi khách quanh khu vực NHỔN - CẦU DIỄN Hà Nội. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Gửi tới anh em một em hàng lần đầu đi làm cũng như lần đầu xuất hiện trên diễn đàn. Trước đây em Linh Lan là một em rau tôi vô tình chăn được trong lúc em đang thiếu tiền đóng tiền học. Lần đầu gặp gỡ em tại một quán cafe gần trường, tôi bồi hồi vì dáng em quá đẹp, mặt em quá xinh. Nói chuyện thêm 3 câu chúng tôi dẫn nhau đi khách sạn. Lột đồ em ra là một body trắng bóc, mơn mởn, eo và bím em thật đẹp, mép bím của em căng mọng cùng với những sợi lông lưa thưa làm tôi vội úp mặt vào mà bú, mà liếm, em vừa kêu rên vừa nhận đầu tôi vào, lúc sau bướm em ướp nhẹp, lóng loáng. Không thể chờ cho em thôi kèn, tôi nhanh đeo bao rồi nhấn con cu của mình vào thì mép bướm của em, cửa mình em ôm chặt, bó sát vào đầu chim làm tôi có cảm giác như lúc đụ phá trinh con bé nyc cấp 3 (may có kinh nghiệm chăn rau dày dặn không là out ngay thời điểm đó). Càng nhấn vào, nước bướm trắng em càng chảy ra cu, chảy xuống đùi em. Do trước đây chưa đi làm, mong anh em checker sẽ chỉ bảo và nhẹ nhàng tình cảm với em nó

ĐÁNH GIÁ CHI TIẾT
    Dáng : Em sở hữu chiều cao lý tưởng 1m63, thân hình cân đối, dáng cực kỳ đẹp, ngực tấn công mông phòng thủ, nước da trắng , ăn mặc đẹp, ấn tượng, nước hoa thơm sang.
    Face : Cực xinh sang, ân tượng, đôi mắt dâm đãng cùng cặp lông mày tạo lên vẻ ấn tượng lôi cuốn các chàng trai.
    V1 : To căng mọng, tròn, chắc chắn, nhũ hoa nhỏ xíu hồng.
    V2 : Bụng phẳng lì eo thon gọn đẹp luôn.
    V3 : Mông to, tròn căng, cong cớn, body vô cùng tuyệt hảo
    V4 : Mu múp, cực kì khít, nước nhiều và ngọt lịm , thơm tho sạch sẽ , lông mềm mại của gái mới lớn.
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php
    readimage.php